Skip to content
Jaridar Madubi

Jaridar Madubi

Domin samun ingantattun labarai.

Primary Menu
  • Home
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Tsaro
  • Siyasa
  • Home
  • Bincike

Bincike

Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse 1762017591468
  • Bincike

Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse

admin December 11, 2025
Rundunar Sojojin Najeriya a Zariya, Jihar Kaduna, Najeriya ta kai hari kan Musulmi ‘yan Shi’a, galibi ‘yan...
Read More Read more about Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse
Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad  Ciacy
  • Bincike

Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy

admin December 8, 2025
Sakamakon wata ƙididdiga ya nuna cewa, tun bayan da aka kammala yaƙin duniya na biyu, har zuwa...
Read More Read more about Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy

Recent Posts

  • Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse
  • IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad
  • Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim
  • Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy
  • Yadda sanarwar Trump na rufe sararin samaniyar Venezuela yake ci gaba da tayar da ƙura! Daga Yusuf Kabiru
  • December 2025
  • November 2025
  • October 2025
  • Facebook
  • X
  • Telegram
  • WhatsApp
  • Bincike
  • Ilimi
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Nazari
  • Siyasa
  • Tsaro
  • Uncategorized

You may have missed

1762017591468
  • Bincike

Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse

admin December 11, 2025
Mohammad_Javad_Zarif_20250203_(cropped)
  • Labaran Duniya

IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad

admin December 9, 2025
1765197336501
  • Nazari

Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim

admin December 8, 2025
Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad  Ciacy
  • Bincike

Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy

admin December 8, 2025

Munufarmu:Jaridar MADUBI, Jarida ce da za ta riƙa kawo muku sahihai da kuma ingantattun labarai, na ciki da wajen ƙasar nan cikin harshen Hausa, domin ilmantarwa, faɗakarwa da kuma nishaɗantar da al'umma. Burinmu: Zama babbar kafar yaɗa labarai da zata yi gogayya da takwarorinta na duniya wajen yaɗa labarai cikin harshen Hausa.Address: No 23 Gaduwa Housing Estate AbujaJaridar MADUBI, Mallakin Kamfanin City News Times Ltd, Address No 23 Gaduwa Housing Estate Abuja.07081351143, 0903223464507040549512,0706 943 5052,08126550029,0706 943 5052

Copyright © Jaridar Madubi All rights reserved. | MoreNews by AF themes.