Skip to content
Jaridar Madubi

Jaridar Madubi

Domin samun ingantattun labarai.

Primary Menu
  • Home
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Tsaro
  • Siyasa
  • Home
  • Ilimi

Ilimi

Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir IMG-20251112-WA0096
  • Ilimi

Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir

admin November 12, 2025
Jami’ar Ahmadu Bello da ke Zariya ta rasa Farfesa Sandra Ladi Adamu daga sashen Harkokin Yaɗa Labarai...
Read More Read more about Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir
Tsohuwar Mataimakiyar Shugaban Jami’ar Tarayya ta Gusau, Farfesa Bilkisu Aminu Shinkafi, ta Zama Shugabar Jami’ar Tazkiya, Kaduna, ta Farko IMG-20251107-WA0009
  • Ilimi

Tsohuwar Mataimakiyar Shugaban Jami’ar Tarayya ta Gusau, Farfesa Bilkisu Aminu Shinkafi, ta Zama Shugabar Jami’ar Tazkiya, Kaduna, ta Farko

admin November 7, 2025
Daga Yusuf Kabir Roni Kwamitin Amintattu na Jami’ar Tazkiyah, Kaduna, ya amince da naɗin Farfesa (Hajiya) Bilkisu...
Read More Read more about Tsohuwar Mataimakiyar Shugaban Jami’ar Tarayya ta Gusau, Farfesa Bilkisu Aminu Shinkafi, ta Zama Shugabar Jami’ar Tazkiya, Kaduna, ta Farko

Recent Posts

  • Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse
  • IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad
  • Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim
  • Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy
  • Yadda sanarwar Trump na rufe sararin samaniyar Venezuela yake ci gaba da tayar da ƙura! Daga Yusuf Kabiru
  • December 2025
  • November 2025
  • October 2025
  • Facebook
  • X
  • Telegram
  • WhatsApp
  • Bincike
  • Ilimi
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Nazari
  • Siyasa
  • Tsaro
  • Uncategorized

You may have missed

1762017591468
  • Bincike

Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse

admin December 11, 2025
Mohammad_Javad_Zarif_20250203_(cropped)
  • Labaran Duniya

IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad

admin December 9, 2025
1765197336501
  • Nazari

Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim

admin December 8, 2025
Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad  Ciacy
  • Bincike

Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy

admin December 8, 2025

Munufarmu:Jaridar MADUBI, Jarida ce da za ta riƙa kawo muku sahihai da kuma ingantattun labarai, na ciki da wajen ƙasar nan cikin harshen Hausa, domin ilmantarwa, faɗakarwa da kuma nishaɗantar da al'umma. Burinmu: Zama babbar kafar yaɗa labarai da zata yi gogayya da takwarorinta na duniya wajen yaɗa labarai cikin harshen Hausa.Address: No 23 Gaduwa Housing Estate AbujaJaridar MADUBI, Mallakin Kamfanin City News Times Ltd, Address No 23 Gaduwa Housing Estate Abuja.07081351143, 0903223464507040549512,0706 943 5052,08126550029,0706 943 5052

Copyright © Jaridar Madubi All rights reserved. | MoreNews by AF themes.