Rundunar Sojojin Najeriya a Zariya, Jihar Kaduna, Najeriya ta kai hari kan Musulmi ‘yan Shi’a, galibi ‘yan...
Mohammad Javad Zarif, tsohon ministan wajen Iran, ya gargaɗi Isra’ila da ta guji sake kai hare-hare kan...
Yayin da muke kusantar shekaru huɗu tun barkewar yaƙin Rasha da Ukraine, tambaya da ake yawan tattaunawa...
Sakamakon wata ƙididdiga ya nuna cewa, tun bayan da aka kammala yaƙin duniya na biyu, har zuwa...
Wasu ƙasashe da dama sun yi Allah-wadai da sanarwar shugaban Amurka Donald Trump na rufe sararin samaniyar...
Daga Khalid Idris Doya Sheikh Dahiru Usman Bauchi ya bayyana cewar bayan ya rasu bai amince ba...
Da yammacin jiya Lahadi a kudancin birnin Beirut Labnan wani babban abin fashewa mai ƙarfi ya fashe,...
Ba na jin tsoronka! Saƙon Netanyahu ga sabon magajin garin New York Mamdani Firaministan haramtacciyar ƙasar Isra’ila...
Ƙasar Saudiyya ta ƙara zuba hannun jari a Amurka daga dala biliyan 600 zuwa kusan dala tiriliyan...
Ƙasar Saudiyya ta ƙara zuba hannun jari a Amurka daga dala biliyan 600 zuwa kusan dala tiriliyan...
