Skip to content
Jaridar Madubi

Jaridar Madubi

Domin samun ingantattun labarai.

Primary Menu
  • Home
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Tsaro
  • Siyasa
  • Home
  • Tsaro

Tsaro

An Kashe Ƙasurgumin Ɗan Ta’adda A Jihar Katsina 1762148675926
  • Tsaro

An Kashe Ƙasurgumin Ɗan Ta’adda A Jihar Katsina

admin November 3, 2025
Rahotannin dake shigo mana a halin yanzu sun tabbatar mana da mutuwar ƙasurgumin Ɗan bindigar nan mai...
Read More Read more about An Kashe Ƙasurgumin Ɗan Ta’adda A Jihar Katsina

Recent Posts

  • TONON SILILI; YADDA SAUDIYYA, (UAE), ƘATAR SUKA ƊAUKI NAUYIN YAƘIN DA ISRA’ILA TA ƘADDAMAR DOMIN RUSA GWAMNATIN IRAN Daga Haj Emaad
  • HANA SHIGAR DA KAYAN BUƘATU GAZA;YADDA RAYUKAN PALASTINAWA KE CI GABA DA SALWANTA Zainab Ahmad
  • Tsohuwar Mataimakiyar Shugaban Jami’ar Tarayya ta Gusau, Farfesa Bilkisu Aminu Shinkafi, ta Zama Shugabar Jami’ar Tazkiya, Kaduna, ta Farko
  • Cikin Shekaru 250, Amurka ta Mamaye Tare da Yakan Kasashe 43, Bisa Zalunci, Ta Kuma Kifar Da Gwamnatocin Kasashe
  • Gwamnatin Najeriya Za Fitar Da Biliyan 11 Domin Biyan Ma’aikatan Lafiya Basu sauka Da Alawus
  • November 2025
  • October 2025
  • Facebook
  • X
  • Telegram
  • WhatsApp
  • Ilimi
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Siyasa
  • Tsaro

You may have missed

1761044037013
  • Labaran Duniya

TONON SILILI; YADDA SAUDIYYA, (UAE), ƘATAR SUKA ƊAUKI NAUYIN YAƘIN DA ISRA’ILA TA ƘADDAMAR DOMIN RUSA GWAMNATIN IRAN Daga Haj Emaad

admin November 7, 2025
857ca4718078481ed8e3310f746918ab
  • Labaran Duniya

HANA SHIGAR DA KAYAN BUƘATU GAZA;YADDA RAYUKAN PALASTINAWA KE CI GABA DA SALWANTA Zainab Ahmad

admin November 7, 2025
IMG-20251107-WA0009
  • Ilimi

Tsohuwar Mataimakiyar Shugaban Jami’ar Tarayya ta Gusau, Farfesa Bilkisu Aminu Shinkafi, ta Zama Shugabar Jami’ar Tazkiya, Kaduna, ta Farko

admin November 7, 2025
Cikin Shekaru 250, Amurka ta Mamaye Tare da Yakan Kasashe 43, Bisa Zalunci, Ta Kuma Kifar Da Gwamnatocin Kasashe
  • Labaran Duniya

Cikin Shekaru 250, Amurka ta Mamaye Tare da Yakan Kasashe 43, Bisa Zalunci, Ta Kuma Kifar Da Gwamnatocin Kasashe

admin November 6, 2025

Munufarmu:Jaridar MADUBI, Jarida ce da za ta riƙa kawo muku sahihai da kuma ingantattun labarai, na ciki da wajen ƙasar nan cikin harshen Hausa, domin ilmantarwa, faɗakarwa da kuma nishaɗantar da al'umma. Burinmu: Zama babbar kafar yaɗa labarai da zata yi gogayya da takwarorinta na duniya wajen yaɗa labarai cikin harshen Hausa.Address: No 23 Gaduwa Housing Estate AbujaJaridar MADUBI, Mallakin Kamfanin City News Times Ltd, Address No 23 Gaduwa Housing Estate Abuja.07081351143, 0903223464507040549512,0706 943 5052,08126550029,0706 943 5052

Copyright © Jaridar Madubi All rights reserved. | MoreNews by AF themes.