Skip to content
Jaridar Madubi

Jaridar Madubi

Domin samun ingantattun labarai.

Primary Menu
  • Home
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Tsaro
  • Siyasa
DSS TA GURFANAR DA SHUGABANNIN IPOB BAKWAI GABAN KOTU;TA BAYAR DA SABBIN BAYANI KAN SHARI’O’IN TA’ADDANCI A NAJERIYA Daga Nabila Muhammad 1763662890511
  • Tsaro

DSS TA GURFANAR DA SHUGABANNIN IPOB BAKWAI GABAN KOTU;TA BAYAR DA SABBIN BAYANI KAN SHARI’O’IN TA’ADDANCI A NAJERIYA Daga Nabila Muhammad

admin November 20, 2025
Hukumar Tsaro ta DSS ta shigar da ƙarar aikata ta’addanci a gaban Babbar Kotun Tarayya da ke...
Read More Read more about DSS TA GURFANAR DA SHUGABANNIN IPOB BAKWAI GABAN KOTU;TA BAYAR DA SABBIN BAYANI KAN SHARI’O’IN TA’ADDANCI A NAJERIYA Daga Nabila Muhammad
Ba ku da damar hakan; Iran ga IAEA dangane da baƙatar neman samun damar binciken nukiliyar ta.Daga Khadija Hashim 1763682387803
  • Labaran Duniya

Ba ku da damar hakan; Iran ga IAEA dangane da baƙatar neman samun damar binciken nukiliyar ta.Daga Khadija Hashim

admin November 20, 2025
Hukumar Kula da Makaman Nukiliya ta Duniya (IAEA) ta amince da wani kudiri da ke neman Iran...
Read More Read more about Ba ku da damar hakan; Iran ga IAEA dangane da baƙatar neman samun damar binciken nukiliyar ta.Daga Khadija Hashim
TSARE ƊAN GWAGWARMAYA ABBA MU’AZU ABIYOS; BUƊAƊƊIYAR WASIƘA GA CHAIRMAN DR.ABBA YA’U RONI Daga Yusuf Kabiru 1762955267238
  • Nazari

TSARE ƊAN GWAGWARMAYA ABBA MU’AZU ABIYOS; BUƊAƊƊIYAR WASIƘA GA CHAIRMAN DR.ABBA YA’U RONI Daga Yusuf Kabiru

admin November 15, 2025
Yallaɓai! fatan kana lafiya, ya iyali, ayyuka da jama’a kuma? Yallaɓai! ina cikin mutane bakwai na farko...
Read More Read more about TSARE ƊAN GWAGWARMAYA ABBA MU’AZU ABIYOS; BUƊAƊƊIYAR WASIƘA GA CHAIRMAN DR.ABBA YA’U RONI Daga Yusuf Kabiru
Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir IMG-20251112-WA0096
  • Ilimi

Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir

admin November 12, 2025
Jami’ar Ahmadu Bello da ke Zariya ta rasa Farfesa Sandra Ladi Adamu daga sashen Harkokin Yaɗa Labarai...
Read More Read more about Da Ɗumi-ɗuminsa;Farfesa mace ta farko a fannin Jaridar Watsa Labarai a Najeriya ta rasu! Daga Yusuf Kabir
YADDA YAN TAKARA MUSULMI 38 SUKA LASHE ZAƁE A AMURKA DUK DA YARFEN SIYASA DAGA KHADIJA HASHIM ممداني-1762328349
  • Labaran Duniya

YADDA YAN TAKARA MUSULMI 38 SUKA LASHE ZAƁE A AMURKA DUK DA YARFEN SIYASA DAGA KHADIJA HASHIM

admin November 11, 2025
Majalisar Alaƙar Musulmai da Amurkawa (CAIR) ta tabbatar da nasarar aƙalla ‘yan takara musulmai 38 a zaɓukan...
Read More Read more about YADDA YAN TAKARA MUSULMI 38 SUKA LASHE ZAƁE A AMURKA DUK DA YARFEN SIYASA DAGA KHADIJA HASHIM
JULANI NA SIRIYA; DAGA JAGORANCIN ƘUNGIYAR ALƘA’IDA, ZUWA KARAGAR SHUGABANCIN ƘASA DAGA NABILA MUHAMMAD 1762840458631
  • Labaran Duniya

JULANI NA SIRIYA; DAGA JAGORANCIN ƘUNGIYAR ALƘA’IDA, ZUWA KARAGAR SHUGABANCIN ƘASA DAGA NABILA MUHAMMAD

admin November 11, 2025
Sunansa Ahmad Al-Shara’a (Julani). An haifi Ahmad al-Shar’a a Deir ez-Zor, Siriya a shekara ta 1981, a...
Read More Read more about JULANI NA SIRIYA; DAGA JAGORANCIN ƘUNGIYAR ALƘA’IDA, ZUWA KARAGAR SHUGABANCIN ƘASA DAGA NABILA MUHAMMAD
LABARI: Aƙalla Mayaƙa 200 Suka Mutu Sakamakon Rikici Tsakanin Boko Haram da ISWAP a Sambisa image-399
  • Uncategorized

LABARI: Aƙalla Mayaƙa 200 Suka Mutu Sakamakon Rikici Tsakanin Boko Haram da ISWAP a Sambisa

admin November 10, 2025
Daga Aliyu Nasir An samu rahotannin cewa rikici mai tsanani ya barke tsakanin ƙungiyar Boko Haram da...
Read More Read more about LABARI: Aƙalla Mayaƙa 200 Suka Mutu Sakamakon Rikici Tsakanin Boko Haram da ISWAP a Sambisa
Mauludin Direbobin Zaria: Gwagwarmayar Tabbatar Da Addinin Allah Shi Ke Alamta Gayar Soyayya Da Koyi Da Manzon Allah (SAWA) IMG-20251109-WA0042
  • Labaran Duniya

Mauludin Direbobin Zaria: Gwagwarmayar Tabbatar Da Addinin Allah Shi Ke Alamta Gayar Soyayya Da Koyi Da Manzon Allah (SAWA)

admin November 10, 2025
Daga Masih Safiydul-Ali Allawee Gwagwarmayar Tabbatar da Al-kur’ani a matsayin littafin hukunci a doron kasa, wanda shi...
Read More Read more about Mauludin Direbobin Zaria: Gwagwarmayar Tabbatar Da Addinin Allah Shi Ke Alamta Gayar Soyayya Da Koyi Da Manzon Allah (SAWA)
Yadda hotunan gyangaɗin Trump suka tayar da ƙura IMG-20251109-WA0049
  • Uncategorized

Yadda hotunan gyangaɗin Trump suka tayar da ƙura

admin November 9, 2025
Daga Zainab Ahmad Hotunan shugaban Amurka Donald Trump, da suka nuna shi kamar yana bacci yayin wani...
Read More Read more about Yadda hotunan gyangaɗin Trump suka tayar da ƙura
IRAN NA SHIRIN BUƊE SABON BABIN TARIHIN MAKAMAI NA DUNIYA 1760982706811
  • Uncategorized

IRAN NA SHIRIN BUƊE SABON BABIN TARIHIN MAKAMAI NA DUNIYA

admin November 8, 2025
Daga Zainab Ahmad Jamhuriyyar Musulunci ta Iran ta sanar da cewa, nan gaba kaɗan za ta ƙaddamar...
Read More Read more about IRAN NA SHIRIN BUƊE SABON BABIN TARIHIN MAKAMAI NA DUNIYA

Posts pagination

Previous 1 2 3 Next

Recent Posts

  • Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse
  • IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad
  • Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim
  • Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy
  • Yadda sanarwar Trump na rufe sararin samaniyar Venezuela yake ci gaba da tayar da ƙura! Daga Yusuf Kabiru
  • December 2025
  • November 2025
  • October 2025
  • Facebook
  • X
  • Telegram
  • WhatsApp
  • Bincike
  • Ilimi
  • Labaran Duniya
  • Lafiya
  • Nazari
  • Siyasa
  • Tsaro
  • Uncategorized

You may have missed

1762017591468
  • Bincike

Shekaru 10 Da Kisan Kiyashin da gwamnatin Buhari ta yiwa ‘yan Shi’a a Zariya; har yanzu ba a hukumta makasan ba Daga Zainab Ahmad Tare da rahoton Muhammad Cisse

admin December 11, 2025
Mohammad_Javad_Zarif_20250203_(cropped)
  • Labaran Duniya

IDAN ISRA’ILA TA SAKE KAI MANA HARI, ZA TA ƊANƊANA KUƊARTA IN JI JAWAD ZAREEF Daga Naseem Ahmad

admin December 9, 2025
1765197336501
  • Nazari

Shin Rasha ta amfana daga yaƙin Ukraine? Daga Khadija Hashim

admin December 8, 2025
Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad  Ciacy
  • Bincike

Ƙasar Amurka da tada hargitsi Daga Muhammad Ciacy

admin December 8, 2025

Munufarmu:Jaridar MADUBI, Jarida ce da za ta riƙa kawo muku sahihai da kuma ingantattun labarai, na ciki da wajen ƙasar nan cikin harshen Hausa, domin ilmantarwa, faɗakarwa da kuma nishaɗantar da al'umma. Burinmu: Zama babbar kafar yaɗa labarai da zata yi gogayya da takwarorinta na duniya wajen yaɗa labarai cikin harshen Hausa.Address: No 23 Gaduwa Housing Estate AbujaJaridar MADUBI, Mallakin Kamfanin City News Times Ltd, Address No 23 Gaduwa Housing Estate Abuja.07081351143, 0903223464507040549512,0706 943 5052,08126550029,0706 943 5052

Copyright © Jaridar Madubi All rights reserved. | MoreNews by AF themes.